ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53030.30 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 (2) | Lumpini Ville Sukhumvit 77 | Lumpini Ville สุขุมวิท 77 | LPN Sukhumvit 77 | LPN สุขุมวิท 77

Tkfindproperty Admin
0655979324
2020-11-30 13:07:12.0
เลขที่ประกาศ: 316484
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโดราคาดีสุด LUMPINI VILLE สุขุมวิท 77 ขนาด 66 ตรม. ราคา 3.5 ล้านบาท

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 66 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 19 จากทั้งหมด 23 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ ห้องใหม่

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: LUMPINI VILLE สุขุมวิท 77

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
– เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช
– บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช
– ตลาดอ่อนนุช
– ซีคอนสแควร์
– พาราไดซ์พาร์ค
– รพ.กล้วยน้ำไท

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.712534,100.605301

ราคา: 3,500,000 บาท

มัดจำสองเดือน ล่วงหน้าหนึ่งเดือนพร้อมย้ายเข้า

สนใจติดต่อ: Tkfindproperty Admin 0655979324
Line: tkfindproperty
Code รหัส: S106
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
85 Sukhumvit 77 (near Lumpini Center Sukhumvit 77) Suan Luang, Bangkok 10250
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
4
พื้นที่โครงการ:
2400.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
16 (อาคารที่ 1) 16 (อาคารที่ 2) 18 (อาคารที่ 3) 18 (อาคารที่ 4) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) (อาคารที่ 3) (อาคารที่ 4) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน อาทิ สวนหย่อม สนามเด็กเล่น ห้องออกกำลังกาย สระว่ายน้ำ ร้านค้า ร้านซักรีด ร้านอาหาร ฯลฯ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 (2) | Lumpini Ville Sukhumvit 77 | Lumpini Ville สุขุมวิท 77 | LPN Sukhumvit 77 | LPN สุขุมวิท 77